kwararrun likitoci

samfur

Oxygen mask filastik allura mold/mold

Ƙayyadaddun bayanai:

1. Mold tushe: P20H LKM
2. Cavity Material: S136, NAK80, SKD61 da dai sauransu
3. Core Material: S136, NAK80, SKD61 da dai sauransu
4. Mai Gudu: Sanyi ko Zafi
5. Mold Life: ≧3millons ko ≧1 millons molds
6. Products Material: PVC, PP, PE, ABS, PC, PA, POM da dai sauransu.
7. Software Design: UG.PROE
8. Sama da Shekaru 20 Ƙwarewar Ƙwararrun Ƙwararru a Filayen Likita.
9. Babban inganci
10. Gajeren Zagaye
11. Farashin Gasa


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Daki-daki

Mai haɗawa

mai haɗawa

Abin rufe fuska

maski 1
maski 2
maski 3

Jerin Kayan aiki

Sunan Inji Yawan (pcs) Asalin ƙasar
CNC 5 Japan/Taiwan
EDM 6 Japan/China
EDM (Madubi) 2 Japan
Yanke Waya (sauri) 8 China
Yanke Waya (Tsakiya) 1 China
Yanke Waya (a hankali) 3 Japan
Nika 5 China
Yin hakowa 10 China
Latar 3 China
Milling 2 China

Tsari Tsari

1.R&D Muna karɓar zane na 3D na abokin ciniki ko samfurin tare da buƙatun cikakkun bayanai
2.Tattaunawa Tabbatar da cikakkun bayanai game da abokan ciniki game da: rami, mai gudu, inganci, farashi, abu, lokacin bayarwa, abu na biyan kuɗi, da sauransu.
3. Sanya oda Dangane da abokan cinikin ku sun tsara ko zaɓi ƙirar shawarwarinmu.
4. Mold Da farko Mun aika mold zane zuwa abokin ciniki yarda kafin Mu yi mold sa'an nan fara samar.
5. Misali Idan samfurin farko ya fito bai gamsu da abokin ciniki ba, muna canza ƙirar kuma har sai mun hadu da abokan ciniki gamsu.
6. Lokacin bayarwa 35-45 kwanaki

Gabatarwar Samfur

Abin rufe fuska na oxygen shine na'urar da ake amfani da ita don samar da iskar oxygen ga majiyyaci.Yawancin lokaci ana yin shi da wani abu mai laushi mai laushi wanda ke rufe baki da hanci baki ɗaya kuma an haɗa shi da tushen iskar oxygen.Manufar abin rufe fuska na iskar oxygen shine don samar da isasshen iskar oxygen ga majiyyaci ta hanyar ramin shigar iska a cikin abin rufe fuska don kara yawan iskar oxygen.Wannan yana da mahimmanci a wasu yanayi, kamar: Ciwon ciki mai tsanani: Wasu cututtuka na numfashi, irin su asma da cututtuka na huhu (COPD), na iya sa marasa lafiya su sami wahalar numfashi.Masks na iskar oxygen suna ba da babban taro na iskar oxygen don taimaka musu numfashi cikin sauƙi.Bukatun Iskar Oxygen: Wasu m yanayi, kamar ciwon zuciya ko firgita, na iya buƙatar majiyyaci don samun ƙarin iskar oxygen da sauri.Masks na iskar oxygen na iya samar da isasshen iskar oxygen don biyan bukatun su.Lokacin amfani da abin rufe fuska na iskar oxygen, likita zai daidaita ƙimar kwararar da ta dace da maida hankali gwargwadon buƙatun mai haƙuri.Ya kamata abin rufe fuska ya dace daidai da bakin mai haƙuri da yankin hanci kuma ya tabbatar da hatimi mai kyau don ingantaccen isar da iskar oxygen.Ya kamata a lura cewa numfashin mai haƙuri da halayen ya kamata a lura da su sosai lokacin amfani da abin rufe fuska na oxygen don tabbatar da isasshen iskar oxygen.Har ila yau, abin rufe fuska da kansa yana buƙatar tsaftacewa kuma a shafe shi akai-akai don rage haɗarin kamuwa da cuta.A taƙaice, abin rufe fuska na iskar oxygen shine na'urar da za a iya amfani da ita don samar da isasshen iskar oxygen ga majiyyaci.Ana iya amfani da shi a cikin marasa lafiya masu tsananin wahalar numfashi ko matsanancin buƙatun iskar oxygen kuma yana buƙatar amfani mai dacewa da kulawa ƙarƙashin jagorancin likita.


  • Na baya:
  • Na gaba: